Recruitments

Department Name Recruitment Title Recruitment File Start Date End Date
Health Department पुणे महानगरपालिका प्रशासनाकडील आरोग्य खात्याकडे विविध हुद्द्यावर ६ महिने कालावधीकरिता तात्पुरत्या स्वरुपात करार पद्धतीने सेवा घेणेबाबत Monday, August 3, 2020 Saturday, October 3, 2020
Health Department पुणे महानगरपालिकेच्या आरोग्य विभागाकडील वर्ग १ व वर्ग २ पदांवर कायम पदभरतीबाबत Tuesday, July 28, 2020 Saturday, August 8, 2020
General Administration Department " डाटा एन्ट्री ऑपरेटर" पदासाठी दि. २२/०७/२०२० रोजी इंग्रजी टंकलेखन चाचणी दिलेल्या उमेदवारांचा गुण तक्ता Monday, July 27, 2020 Wednesday, August 12, 2020
Health Department पुणे महानगरपालिकेकडील आरोग्य खात्याकडे ई.सी.जी.टेक्निशियन (वर्ग -३) या हुद्यावर ६ महिने मुदतीसाठी करार पद्धतीने सेवा घेणेबाबत. Tuesday, July 21, 2020 Thursday, December 31, 2020
Health Department पुणे महानगरपालिकेकडील आरोग्य खात्याकडे प्रयोगशाळा तंत्रज्ञ (वर्ग -३) या हुद्यावर ६ महिने मुदतीसाठी करार पद्धतीने सेवा घेणेबाबत. Tuesday, July 21, 2020 Thursday, December 31, 2020
Health Department पुणे महानगरपालिकेकडील आरोग्य खात्याकडे प्रयोगशाळा सहाय्यक (वर्ग -३) या हुद्यावर ६ महिने मुदतीसाठी करार पद्धतीने सेवा घेणेबाबत. Tuesday, July 21, 2020 Thursday, December 31, 2020
Health Department पुणे महानगरपालिका प्रशासनाकडील आरोग्य खात्याकडे विविध हुद्द्यावर ६ महिने कालावधीकरिता तात्पुरत्या स्वरुपात करार पद्धतीने सेवा घेणेबाबत Thursday, July 9, 2020 Saturday, August 8, 2020
Encroachment Assistant Encroachment Inspector Recruiment - Result Wednesday, May 20, 2020 Friday, November 20, 2020