Select Sub Departments

सर्वसाधारण समिती

उद्देश: महाराष्ट्र महानगरपालिका अधिनियम 1949 मध्ये कार्यक्षेत्राबाबत स्पष्टीकरण

सदस्य नाव

एकुण सदस्य: 163

  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation श्री. रासने हेमंत नारायण
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation श्री. ओसवाल बाळा उर्फ प्रमोद प्रेमचंद
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation कु. हिमालीताई नवनाथ कांबळे
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation श्री. अशोक धाकु कांबळे
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation श्रीमती. सुनिता गलांडे
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation श्रीमती. उज्ज्वला सुभाष जंगले
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation श्री. बंडु उर्फ प्रकाश ज्ञानोबा ढोरे
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation श्रीमती. तापकिर वर्षा विलास
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation श्रीमती. मानसी मनोज देशपांडे
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation श्री. पठारे महेंद्र पंढरीनाथ
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation श्री. दिपक अशोक पोटे
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation श्रीमती. बाबर अमृता अजित
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation श्रीमती. लताबाई दयाराम राजगुरू
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation श्री. सुनील ज्ञानदेव कांबळे
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation श्रीमती. लोणकर नंदा नारायण
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation श्री. राजेंद्र यशवंत शिळीमकर
  • सौ. लडकत मनिषा संदीप
  • सौ. कदम मनिषाताई राजाभाऊ
  • सौ. सायकर स्वप्नाली प्रल्हाद
  • सौ. फरजाना अय्युब शेख
  • सौ. आरती सचिन कोंढरे
  • सौ. राजश्री अविनाश शिळीमकर
  • श्री. महेश नरसिंग वाबळे
  • सौ. मंगला प्रकाश मंत्री
  • सौ. ठोसर संगीता राजेंद्र
  • श्री. प्रकाश विठ्ठलराव कदम
  • सौ. अश्विनी सागर भागवत
  • सौ. माधुरी श्रीराम सहस्रबुद्धे
  • सौ. चौधरी वृषाली दत्तात्रय
  • सौ. धाडवे रूपाली दिनेश
  • सौ. गलांडे - खोसे श्‍वेता
  • सौ. लता विष्णू धायरकर
  • सौ. पाटील अर्चना तुषार
  • सौ. अनिता संतोष कदम
  • सौ. प्रभुणे-पाठक श्रद्धा अशोक
  • सौ. पठारे सुमन बाळासाहेब
  • सौ. हमीदा अनिस सुंडके
  • सौ. कोद्रे पूजा समिर 
  • सौ. मराठे वैशाली राजेंद्र
  • सौ. आल्हाट प्राची आशीष
  • श्री. श्रीकांत शशिकांत जगताप  
  • सौ. अर्चना मधुकर मुसळे
  • सौ. मंजुश्री संदीप खर्डेकर 
  • श्री. प्रविण माणिकचंद चोरबेले
  • सौ. वांजळे सायली रमेश 
  • श्री. आंदेकर वनराज सुर्यकांत 
  • श्री. येनपुरे राजेश तुकाराम
  • श्रीमती. भोसले राणी रायबा
  • श्री. जगताप वीरसेन बापू
  • श्री. जर्‍हड संदिप नामदेव
  • श्रीमती. नागपुरे मंजुषा दिपक
  • श्रीमती. चव्हाण श्वेता श्रीशेठ(अनिल)
  • श्रीमती. प्रिया शिवाजी गदादे
  • श्री. टिंगरे सुनिल विजय
  • श्री. हरिदास कृष्णा चरवड
  • श्री. बराटे दिलीप प्रभाकर
  • श्री. भानगिरे प्रमोद उर्फ नाना वसंत
  • श्री. योगेश दत्तात्रय समेळ
  • श्री. आनंद आण्णा आलकुंटे
  • सौ. खाडे निलिमा दत्तात्रय
  • श्री. टिंगरे अनिल वसंतराव
  • सौ. टिंगरे रेखा चंद्रकांत
  • श्री. मारूती शिवाजी तुपे
  • श्री. बराटे राजाभाऊ किसन
  • श्री. बागवे अविनाश रमेश
  • सौ. वैरागे कविता भारत
  • श्री. प्रसन्न घनश्याम जगताप
  • सौ. सावंत शितल अजय 
  • श्री. घोगरे धनराज बाबुराव
  • श्री. अजय पांडुरंग खेडेकर 
  • श्रीमती. अश्‍विनी किशोर पोकळे
  • सौ. कालिंदा मुरलीधर पुंडे
  • सौ. वरपे अल्पना गणेश 
  • श्री. आनंद रमेश रिठे 
  • सौ. चाँदबी हाजी नदाफ 
  • श्री. गायकवाड प्रदीप मच्छिन्द्र 
  • श्री. ढोरे गणेश बाळासो 
  • सौ. हेमलता निलेश मगर 
  • श्री. अँड. अविनाश राज साळवे
  • सौ. ज्योती गणेश कळमकर
  • श्री. माळवे आदित्य अनिल
  • सौ. निता अनंत दांगट
  • सौ. जगताप रत्नप्रभा सुदाम
  • सौ. स्मिता वस्ते
  • सौ. जगताप मुक्ता अर्जुन
  • श्री. मारुती(नाना) सांगडे
  • सौ. मारणे छाया अजय
  • श्री. बेलदरे युवराज संभाजी
  • श्री. जयंत गोविंद भावे
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation अमोल रतन बालवडकर
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation अनुसया अभिमान चव्हाण
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation अरविंद तुकाराम शिंदे
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation अश्विनी नितीन कदम
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation बाबर साईनाथ संभाजी
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation बाबुराव दत्तोबा चांदेरे
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation भंडारे राहुल कोंडीराम
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation भोसले रेश्मा अनिल
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation भोसले संजय शशिकांत
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation दत्तात्रय बबनराव धनकवडे
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation धनकवडे बाळाभाऊ उर्फ किशोर उत्तम
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation धनवडे विशाल गोरख
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation धीरज रामचंद्र घाटे
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation डॉ.धेंडे सिध्दार्थ यशवंत
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation दिलीप वेडे पाटील
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation दीपक मानकर
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation दिपाली प्रदीप (बाबा) धुमाळ
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation दिशा राहुल माने
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation दोडके सचिन शिवाजीराव
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation दुधाने लक्ष्मी देवराम
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation एकबोटे जोत्सना गजानन
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation अ‍ॅड.गायत्री रत्नदिप खडके
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation अ‍ॅड.हाजी गफूर पठाण
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation हर्षाली दिनेश माथवड
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation हेमा उर्फ राजश्री दिलीप नवले
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation श्रीमती. जाधव ऐश्वर्या आशुतोष
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation जाधव भैय्यासाहेब तुकाराम
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation जगताप प्रशांत सुदाम
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation ज्योती किशोर गोसावी
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation अ‍ॅड.कदम रामचंद्र उर्फ चंदूशेठ आत्माराम
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation काळे राजश्री ज्ञानेश्वर
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation कामठे वृषाली सुनील
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation कर्णे(गुरूजी) बापूराव गंगाराम
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation किरण दगडे पाटील
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation कोंढरे स्मिता सुधीर
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation लडकत महेश नामदेव
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation लांडगे सोनाली संतोष
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation लांडगे अश्विनी डॅनियल
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation लक्ष्मी उदयकांत आंदेकर
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation लोखंडे स्वाती अशोक
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation मेंगडे सुशिल शिवराम
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation मोरे वसंत कृष्णा
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation मुळीक योगेश तुकाराम
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation मुरलीधर मोहोळ
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation पल्लवी चंद्रशेखर जावळे
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation परवीन हाजी फिरोज
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation पठारे संजिला बापूसाहेब
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation रफिक अब्दुल रहीम शेख
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation राजु मुरलीधर लायगुडे
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation रवींद्र हेमराज धंगेकर
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation सम्राट अभय थोरात
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation संजय ( तात्या ) गुलाब घुले
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation सरस्वती शेंडगे
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation साठे वर्षा भीमा
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation शंकर गणपत पवार
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation शेवाळे विजय बाबुराव
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation शितल ज्ञानेश्वर शिंदे
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation मा. चेतन तुपे (नगरसेवक /आमदार )
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation श्रीनाथ यशवंत भिमाले
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation सिध्दार्थ पद्माकर उर्फ अनिल शिरोळे
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation मा. सौ मुक्ता टिळक (नगरसेविका /आमदार )
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation सुजाता सदानंद शेट्टी
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation सुलोचना तेजेंद्र कोंढरे
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation सुनिल जयवंत गायकवाड
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation सुनिता परशुराम वाडेकर
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation सुतार पृथ्वीराज शशिकांत
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation तांबे विशाल विलास
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation टिळेकर रंजना कुंडलिक
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation उल्हास वसंतराव बागुल
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation उमेश ज्ञानेश्वर गायकवाड
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation वैशाली सुनिल बनकर
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation वासंती नवनाथ जाधव
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation विजयालक्ष्मी मोतीलाल हरिहर
  • Standing Committee | Pune Municipal Corporation योगेश दत्तात्रय ससाणे